nuni

Kayayyaki

Fitar da Sabon Noman Noma 2022 Mai Kyau Fresh/ bushe Ginger

Sunan samfur: Fresh Ginger / Air Dry Ginger

Taƙaitaccen Bayani: Ginger tushe ne da ake amfani da shi a cikin magungunan halitta, girke-girke, da gaurayawan kayan yaji.Ana iya amfani da shi don ɗanɗano abinci, daidaita ciwon ciki, ko ma a dafa shi cikin shayi.Busasshen ginger yana da sauƙin adanawa kuma a ci gaba da amfani da shi a cikin gidan ku na tsawon watanni a lokaci guda.Ko kun bushe ginger ɗinku a rana, a cikin tanda, ko a cikin injin bushewar abinci, zaku iya yin busasshen ginger cikin sauƙi da ɗan haƙuri.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙayyadaddun bayanai

Kayayyaki Fresh ginger / Air Dry Ginger
Girman girma 100-150g, 150-250g, 250g, 300g ko sama.
  Kamar yadda buƙatun masu siye
Halaye Tsaftataccen wuri, babu kwaro, babu tabo, babu tsiro, ba ruɓe, ba m, ba siririyar fata mai kashe qwari, cikakken jiki, launi mai haske da haske, nama mai rawaya, ɗan fiber, ɗanɗano mai zafi, ɗanɗano mai daɗi, ɗanɗanon dafa abinci, wadataccen abinci mai gina jiki lafiyar mutum.Rayuwa mai tsawo, zai iya zuwa sama da shekaru 2 idan an adana shi da kyau.
Yanayin ajiya 12-13 digiri.
Lokacin bayarwa duk shekara zagaye
Magani Busasshiyar fatar iska ko wanke tsafta
MOQ 1 x 40' RH.
Ajiya Zazzabi 12-13ºC
An adana Ya kamata a adana a ƙarƙashin yanayin zafi na al'ada.Shandy sanyi da bushe yanayi, kuma kauce wa hasken rana kai tsaye saka a iska mai guba.

Tebur

Teburin Haɗin Gina Jiki

Abun ciki na naúrar: 100g

Makamashi (kcal) 79
Kiba 0.8g ku
Cikakken Fat 0.2g ku
Cholesterol 0 mg
Sodium 13 mg
Potassium 415 mg
Carbohydrate 18 g ku
Abincin Fiber 2 g ku
Sugar 1.7g ku
Protein 1.8g ku
Vitamin C 5 mg Calcium 16 mg
Iron 0.6 mg Vitamin D 0 IU
Vitamin B6 0.2 MG Vitamin B12 0gg ku
Magnesium 43mg ku  

Bayanin Kamfanin

PD-3

FAQ

Q1.Menene fa'idar kamfanin ku?
A1.Kamfaninmu yana da ƙungiyar ƙwararru da layin samarwa masu sana'a.Mu hadadden kamfani ne na masana'antu da kasuwanci.

Q2.Yadda ake samun magana?
A2.Da fatan za a sanar da ni takamaiman bayananku, kamar nauyin ɗaya, fakiti, yawa, da sauransu. Sannan za mu iya ba ku farashin mu a matsayin buƙatar ku.

Q3.Zan iya samun samfurori?
A3.Samfuran kyauta suna samuwa, amma cajin ƙididdiga ya dogara da ku.

Q4.Wani kyakkyawan sabis na kamfanin ku zai iya bayarwa?
A4.Za mu iya samar da mai kyau bayan-sayar da sauri bayarwa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    masu alakasamfurori